ചാക്കോച്ചന്‍ പിന്നേം കോളെജിലേക്കോ? ഇതൊന്നു കണ്ടു നോക്ക്

കഴിഞ്ഞ രണ്ട് പതിറ്റാണ്ടിനിടെ മലയാളത്തില്‍ ക്യാംപസ് ഹീറോ, ചോക്ളേറ്റ് ഹീറോ എന്നെല്ലാം വിശേഷണം സ്വന്തമാക്കി ഉറപ്പിച്ച ഒരൊറ്റയാളെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ, കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്‍. എന്നാല്‍ അതു തന്നെ ബാധ്യതയായി തുടങ്ങിയ ഘട്ടത്തിലാണ് ചാക്കോച്ചന്‍ അല്‍പ്പം ഒരിടവേളയെടുത്ത് മാറിനിന്നത്. ഇപ്പോള്‍ രണ്ടാം വരവില്‍ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന നിരവധി വേഷങ്ങള്‍ ചെയ്ത് താരം മുന്നേറുകയാണ്. അപ്പോഴാണ് ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ ചാക്കോച്ചന്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത പുതിയ ഫോട്ടോയില്‍ ആരാധകരുടെ കണ്ണുടക്കുക. പണ്ടത്തേക്കാള്‍ ചുള്ളനായി ടെന്നീസ് റാക്കറ്റ് ബാഗിലിട്ട് നില്‍ക്കുന്ന ഫോട്ടോയാണിത്. ഇതിനു താഴേ നിറം സിനിമയുടെ അതേ പ്രായമാണോ താരത്തിന് എന്ന സംശയമാണ് പലരും പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്. ഇതിനി ഏതെങ്കിലും സിനിമയ്ക്കായുളള മാറ്റമാണോയെന്ന് വ്യക്തമല്ല.

 

A post shared by Kunchacko Boban (@kunchacks) on

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *