‘പിന്നെ സംവിധായകനില്‍ നിന്ന് മൈക്ക് വാങ്ങി മമ്മൂക്ക സ്വയം സംവിധാനം ചെയ്തു തുടങ്ങി’

ഒരിക്കല്‍ക്കൂടി മമ്മൂട്ടിയുടെ നായികയാവുന്നതിന്റെ ആവേശത്തിലാണ് ഇനിയ. രഞ്ജിത്തിന്റെ പുത്തന്‍പണത്തിനുശേഷം ശരത് സന്ദിത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പരോളിലാണ് ഇനിയ വീണ്ടും മെഗാസ്റ്റാറിന്റെ നായികയായെത്തുന്നത്. ആനിയെന്ന കോട്ടയംകാരിയായാണ് ഇനിയ ചിത്രത്തിലെത്തുന്നത്.

അവിസ്മരണീയമായിരുന്നു പരോളില്‍ മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പമുള്ള അഭിനയമെന്ന് പറയുന്നു ഒരു വെബ്സൈറ്റിന് നല്‍കിയ അഭിമുഖത്തില്‍ ഇനിയ.

‘തൃശൂരില്‍ നിന്ന് പാലയിലേയ്ക്ക് കുടിയേറിയ ആനി എന്ന കോട്ടയം അച്ചായത്തിയാണ് ഞാന്‍ ചിത്രത്തില്‍. കല്ല്യാണത്തിന് മുന്‍പ് ബ്ലൗസും പാവാടയുമെല്ലാം ധരിക്കുന്ന ഒരു തനി നാടന്‍ പെണ്‍കുട്ടി. അഭിനയത്തില്‍ മമ്മൂക്ക ഒരുപാട് സഹായിച്ചു.

അജിത് പൂജപ്പുര തിരക്കഥയെഴുതിയ ചിത്രം അടുത്ത വര്‍ഷമാവും തിയ്യേറ്ററുകളില്‍ എത്തുക. ഒരു ജയില്‍ വാര്‍ഡന്റെ വേഷമാണ് ചിത്രത്തില്‍ മമ്മൂട്ടിക്കെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. ബാഹുബലിയുടെ ഒന്നാം ഭാഗത്തില്‍ കാലകേയനായി പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിച്ച പ്രഭാകറാണ് വില്ലന്‍വേഷത്തിലെത്തുന്നത്.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *