ഗൂഗിളില്‍ ഏറ്റവുമധികം തിരഞ്ഞത് മോഹന്‍ലാലിനെ ; തൊട്ടുപിന്നാലെ ദിലീപും മമ്മൂട്ടിയും

ഗൂഗിളില്‍ ഈ വര്‍ഷം ഏറ്റവുമധികം സെര്‍ച്ച്‌ ചെയ്യപ്പെട്ടതാരം മോഹന്‍ലാല്‍. രണ്ടാം സ്ഥാനത്തുള്ള ദിലീപിനെ കൂടുതല്‍ പേരും തെരഞ്ഞത് നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ടാണ്. വിവാദങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം രാമലീലയുടെ വിജയവും ഇതിനു പിന്നിലുണ്ട്. മൂന്നാം സ്ഥാനത്തുള്ളത് മമ്മൂട്ടിയാണ്.

ഗ്രേറ്റ് ഫാദര്‍ 50 കോടി ക്ലബ്ബിലെത്തിയതും വര്‍ഷാവസാനത്തില്‍ വന്‍ പ്രൊജക്റ്റുകള്‍ പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടതും അദ്ദേഹത്തിനായുള്ള ഇന്റര്‍നെറ്റ് തിരച്ചില്‍ വര്‍ധിപ്പിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം പുലിമുരുകന്‍ മലയാളത്തില്‍ നിന്ന് ആദ്യമായി 100 കോടി ക്ലബിലെത്തിയതും ചിത്രത്തിന് മറ്റ് മേഖലകളില്‍ ലഭിച്ച ശ്രദ്ധയും ചിത്രത്തിന്റെ തെലുങ്ക് പതിപ്പും വര്‍ഷാരംഭത്തില്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ കുറിച്ചുള്ള സെര്‍ച്ചുകള്‍ വര്‍ധിപ്പിച്ചെങ്കില്‍ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന ബജറ്റായ.

1000 കോടി രൂപയ്ക്ക് വ്യവസായി ബിആര്‍ ഷെട്ടിയുടെ നിര്‍മാണത്തില്‍ രണ്ടാമൂഴം- മഹാഭാരതം വരുന്നുവെന്ന പ്രഖ്യാപനം അതിനെ മുന്നോട്ടുനയിച്ചു. വില്ലന്‍, ഒടിയന്‍ തുടങ്ങിയ വന്‍ പ്രൊജക്റ്റുകളിലൂടെ വര്‍ഷത്തില്‍ മുഴുവന്‍ വാര്‍ത്തകളില്‍ നിറയാന്‍ താരത്തിനായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *