വെറുതെ നെറ്റ്, ഷെയര്‍, ഗ്രോസ് എന്നിങ്ങനെ കുറെ കോടികള്‍ പറഞ്ഞിട്ട് എന്ത് കാര്യം നിങ്ങള്‍ കാണുന്നുണ്ടല്ലോ ; ആട് 2 വിന്റെ കളക്ഷന്‍ ചോദിച്ച ആരാധകന് വിജയ്ബാബുവിന്റെ കിടിലന്‍ മറുപടി

മികച്ച പ്രതികരണവുമായി ജയസൂര്യ നായകനായ ആട് 2 തിയ്യറ്ററുകളില്‍ ജൈത്രയാത്ര നടത്തുകയാണ്. ക്രിസ്മസ് വിന്നറായി ചിത്രം ആദ്യദിനം തന്നെ മാറിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ ക്രിസ്മസിന് ആട് 2 വിന്റെ കൂടെയിറങ്ങിയ പലപടങ്ങളും അവരുടെ തിയ്യേറ്റര്‍ കളക്ഷന്‍ പുറത്ത് വിട്ടെങ്കിലും ആടിന്റെ കളക്ഷന്‍ ഇതുവരെ പുറത്ത് വിട്ടിരുന്നില്ല.

വെറുതെ ഒരു റോഗ് ഫിഗര്‍ ആയിട്ട് പറയുന്നതെന്തിനാ എന്നായിരുന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച്‌ നിര്‍മ്മാതാവ് വിജയ് ബാബുവിനോട് ഒരു ആരാധകന്‍ ചോദിച്ചതിന് മറുപടിയായി പറഞ്ഞത്. ആട് 2 വിജയമാക്കിയ പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് നന്ദി പറയാന്‍ ഫേ്സ്ബുക്ക് ലൈവില്‍ വന്നതായിരുന്നു വിജയ് ബാബുവും നടന്‍ ജയസൂര്യയും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *