മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രം ഒടിയന് വേണ്ടിയുള്ള ആരാധകരുടെ കാത്തിരിപ്പ് അവസാനിപ്പിക്കാം !

മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രം ഒടിയന് വേണ്ടിയുള്ള ആരാധകരുടെ കാത്തിരിപ്പ് നീണ്ട് പോവുകയാണ്. സിനിമയിലെ അവസാന ഭാഗം ഇനിയും ചിത്രീകരിക്കാനുണ്ട്. അതിന് വേണ്ടി ശരീരഭാരം കുറച്ചെങ്കിലും നിലവില്‍ മോഹന്‍ലാല്‍ അജോയ് മേനോന്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നീരാളി എന്ന സിനിമയിലാണ് അഭിനയിക്കുന്നത്.

ബിഗ് ബജറ്റിലൊരുങ്ങുന്ന സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് വൈകാന്‍ കാരണം പ്രകാശ് രാജിന് ഡേറ്റില്ലാത്തതാണെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍ സിനിമ ഈ വര്‍ഷം ഒക്ടോബറില്‍ തന്നെ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ വിവരം.

ഇക്കാര്യം ഔഗ്യോഗികമായി സിനിമയുടെ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പുറത്ത് വിട്ടിട്ടില്ല.ഇപ്പോള്‍ പുറത്ത് വരുന്ന റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പ്രകാരം മോഹന്‍ലാലിന്റെ ഒടിയന്‍ ഒക്ടോബറില്‍ റിലീസിനെത്തുമെന്നാണ് പറയുന്നത്. എന്നാല്‍ ഇത് സംബന്ധിച്ച്‌ ഔദ്യോഗികമായി ഒരു വിവരവും പുറത്ത് വന്നിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *